WP8200 Series Mai Hankali China Mai Canza Zafin Jiki
Jerin WP8200 na China Mai watsa Zafin Jiki yana amfani da Thermocouple ko Thermal Resistance a matsayin abin auna zafin jiki, ana daidaita shi da kayan aiki na nuni, rikodi da kuma daidaita zafin jiki don auna zafin jiki na ruwa, tururi, iskar gas da ƙarfi yayin aiwatar da ayyuka daban-daban. Ana iya amfani da shi sosai a cikin tsarin sarrafa zafin jiki na atomatik, kamar ƙarfe, injina, man fetur, wutar lantarki, masana'antar sinadarai, masana'antar haske, takarda & ɓangaren litattafan almara, kayan gini, da sauransu.
Tashoshi ɗaya/Tashoshi biyu
Shigar da siginar TC, RTD, mV
Analog, RS-485, fitarwar siginar sadarwa ta relay
Kyakkyawan keɓancewa tsakanin iko, shigarwa da fitarwa
Daidaiton watsawa ±0.2%
Daidaitawa, matsewa da ƙarancin amfani da wutar lantarki
Cikakken mai hankali, dijital kuma mai shirye-shirye
Masu ƙarewa masu zafi, masu sauƙin shigarwa da kulawa
Daidaitaccen DIN 35mm don shigarwa
| Siginar shigarwa | RTD, TC, mV (Na yanke shawara, ko na yi odar mai shirye-shirye don saita shi) |
| Siginar fitarwa | 4-20mA, 0-10mA, 0-20mA, 1-5V, 0-5V |
| Nauyin fitarwa | RL na yanzu≤500Ω, Voltage RL≥250KΩ(Idan ana buƙatar ƙarin iko, a lura yayin yin oda) |
| Fitowar ƙararrawa | Ƙarfin sake kunnawa: 125VAC/0.6A, 30VDC/2A |
| Sadarwa | Tsarin MODBUS-RTU, nisan watsawa na RS-485≤1000m |
| Tushen wutan lantarki | 24VDC(±10%), 100-265VAC (50/60Hz) |
| Ƙarfi | 1.2W~3W |
| Ƙarfin rufin | 2500VRSM (minti 1, babu walƙiya) |
| Zafin aiki | -10~55℃ |
| Danshin da ya dace | ≤85%RH |
| Diyya ta hanyar Sanyi Junction | 1 ℃ haƙuri ga kowane 20 ℃ (kewayon diyya: -25 ~ +75 ℃) |
| Juyawar yanayin zafi | <50ppm/℃ |
| Salon shigarwa | DIN dogo 35mm |
| Girman shigarwa | 22.5*100*115mm |
| Daidaito | 0.2% FS ± 1 byte |
| Lokacin amsawa | Tasha ɗaya ≤0.5S, Tasha biyu ≤1S |






