Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

WP435D Nau'in Tsaftataccen Rukunin Rukunin Matsi mara Rago

Takaitaccen Bayani:

WP435D Nau'in Tsaftataccen Rukunin Rukunin Ƙaƙwalwar Matsala mara rami an ƙera shi na musamman don buƙatar tsabtace masana'antu.Diaphragm ɗinsa na jin matsi yana da tsari.Tunda babu makaho mai tsafta, da kyar ba za a bar wani saura na matsakaici a cikin-ɓangare na dogon lokaci wanda zai iya haifar da gurɓatawa.Tare da zane-zanen zafin rana, samfurin ya dace da tsabta da aikace-aikacen zafin jiki a cikin abinci & abin sha, samar da magunguna, samar da ruwa, da dai sauransu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Aikace-aikace

WP435D Nau'in Tsaftataccen Tsaftataccen Matsala Za a iya amfani da shi don auna & sarrafa matsi na ruwa da ruwa a cikin bin masana'antu masu tsabta:

  • ✦ Abinci & Abin sha
  • ✦ Magunguna
  • ✦ Takarda & Takarda
  • ✦ Shuka Sugar
  • ✦ Kamfanin Man Dabino
  • ✦ Samar da Ruwa
  • ✦ Gidan ruwan inabi
  • ✦ Maganin Lalacewar Najasa

Bayani

WP435D Mai watsa Matsalolin Tsaftar Tsafta yana ɗaukar ƙaƙƙarfan tsarin shinge da magudanar zafi wanda aka weƙa akan harsashi na silinda.Max.halatta matsakaicin zafin jiki ya kai 150 ℃.Ƙananan girmansa ya dace da kunkuntar wurin shigarwa.Akwai hanyoyi daban-daban na haɗin kai don aikace-aikacen tsafta.Haɗin haɗaɗɗiya abin dogaro ne kuma mai sauri wanda shine manufa don max matsa lamba a ƙarƙashin 4MPa.

Siffar

Manufa don tsafta, sterlie, mai sauƙin tsaftacewa da amfani da rigakafin toshewa

Karamin nau'in ginshiƙi, ƙarin zaɓi na tattalin arziki

Flat diaphragm, matsawa na zaɓi

Zaɓuɓɓukan abu da yawa na hana lalata diaphragm

Fitowar sigina iri-iri, HART, Modbus akwai

Nau'in tabbataccen abu: Ex iaIICT4 Ga, Flameproof Ex dbIICT6 Gb

Aiki matsakaicin zafin jiki har zuwa 150 ℃

LCD/LED alamar gida na dijital yana daidaitawa

Ƙayyadaddun bayanai

Sunan abu Nau'in Sanitary ginshiƙi Mai watsa matsi mara rami
Samfura Saukewa: WP435D
Ma'auni kewayon 0 - 10 - 100kPa, 0 - 10kPa ~ 100MPa.
Daidaito 0.1% FS;0.2% FS;0.5% FS
Nau'in matsi Ma'aunin ma'auni (G), Cikakken matsi (A),Rufe matsi (S), matsa lamba mara kyau (N).
Haɗin tsari M27x2, G1”, Tri-clamp, Flange, Na musamman
Haɗin lantarki Hirschmann/DIN, Filogi na Jirgin Sama, Kebul na Gland, Na musamman
Siginar fitarwa 4-20mA (1-5V);HART Modbus RS-485;0-10mA (0-5V);0-20mA (0-10V)
Tushen wutan lantarki 24VDC;220VAC, 50Hz
zafin ramuwa -10 ~ 70 ℃
Yanayin aiki -40 ~ 150 ℃
Matsakaici Liquid mai jituwa tare da SS304/316L ko 96% Alumina Ceramics;ruwa, madara, ɓangaren litattafan almara, giya, syrup, da dai sauransu.
Tabbatar da fashewa Amintaccen ciki Ex iaIICT4 Ga;Mai hana wuta Ex dbIICT6 Gb
Abun rufewa Saukewa: SS304
Abun diaphragm SS304/316L, Tantalum, Hastelloy C-276, PTFE rufi, yumbu
Nuni (nuni na gida) LCD, LED, gangara LED tare da 2-relay
Yawaita kaya 150% FS
Kwanciyar hankali 0.5% FS / shekara
Don ƙarin bayani game da WP435D Compact Sanitary Pressure Transmitter, da fatan za a iya tuntuɓar mu.

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana